మావోయిస్టులను తరిమిన అమ్మాయిలు!


గయ జిల్లా లోని మైగ్రా అనే పల్లెటూరులోని ఒక స్కూల్లోకి స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం రోజున నలుగురు మావోయిస్టులు మోటర్ సైకిల్ వాహనాల మీద వచ్చి దేశానికి వ్యతిరేకంగా నినాదాలు వేసి వేడుకలను చెడగొట్టి జెండాను అవమానించే ప్రయత్నం చేసినట్లు తెలుస్తోంది. కాకపోతే ఆ స్కూల్లోని అమ్మాయిలు వారిని దూరంగా తరుముకుంటూ వెళ్లారుట! మావోయిస్టులు కొన్ని బులెట్లు పేల్చగా ఎవరికీ గాయాలు తగలలేదని కూడా తెలుస్తోంది.ఎస్.పి దల్ జీత్ సింగ్ మాట్లాడుతూ ఈ పిల్లలు తరువాత మావోయిస్టులకు వ్యతిరేకంగా ఊళ్లో ఒక చిన్న ఊరేగింపు కూడా నిర్వహించారని చెప్పారు!

~~~***~~~

రచయిత: srikaaram

నేను తెలుగు, హిందీ, ఆంగ్ల భాషలలో కథలు, నవలలు, నాటకాలు రచిస్తాను. ప్రస్తుతం ఆంధ్ర ప్రభ ఆదివారం సంచ్కలో ' ఆరోగ్య భాగ్య చక్రం ' అను శీర్షిక నడుపుతున్నాను. ఇందులో జ్యోతిషం, ఆరోగ్యం కు సంబంధించి వ్యాసములు వస్తున్నాయి. సాక్షి దిన పత్రికకు పురాణం ప్రశ్నోత్తరములు నిర్వహిస్తున్నాను. మరి కొన్ని శీర్షికలు వార పత్రికలలో రాబోవుతున్నవి. సరళమైన హాస్యం, రుచించే సంవాదం నాకు ఇష్టమైనవి.

One thought on “మావోయిస్టులను తరిమిన అమ్మాయిలు!

  1. pillalu kada vaalaku emi teliyadu,okka raktabottukuuda chindinchakunda kevalam ahimsa ane aayudamuthone manaku svaatantraymu vachindani anukuntunnaru(okkokkadu okkokka bomb kattukoni britishvaalla tanklanu thamathopaatu pelchesukunnarani vaallaku teliyadu)laxalladi peruteliyani ,emiaashinchani veerulavalle manaku syaatantryamu vachindani vaallaku teliyadu,telladoralu poyi nalladoralu vaallakante krurangaa manalanu paalistunnarani vaallaku teliyadu,nijamaina svatantramu inkaa tamaku raani vishayamu teliyani pillalu ,maoistulu cheppe maatalu arthamu kaaka ,jandaa egaresinaaka iche chocolates aashapadi praanalaku teginchi vaallanu tarimesinanduku,pillalaku emikaakunda kaalpulu jaripina vaallaku -happy indipendenceday

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: