20-26 సెప్టెంబర్ 2009 రాశిఫలాలు-వేదాంతం శ్రీపతి శర్మ


శ్లో: శ్రీరామచంద్ర: శ్రితపారిజాత:
సమస్తకళ్యాణగుణాభిరామ:
సీతాముఖాంభోరుహచంచరీక:
నిరంతరం మంగళమాతనోతు

ఈ వారం గ్రహస్థితి:రవి శనులు కన్య,గురు రాహువులు మకరం,కుజుడు మిథునం,కేతువు కర్కాటకం,శుక్రుడు సింహం,బుధుడు కన్య, సింహ రాశులు, చంద్రుడు కన్య,తుల, వృశ్చిక, ధను రాశులు సంచరిస్తారు.

ఆర్థిక లావాదేవీలు తీవ్రతరం అవుతాయి. కొంత తొందరపాటు వలన పలువురు నష్టపోగలరు. విదేశీ వ్యవహారాలలో మంచి పరిణామాలు ఉండగలవు. వ్యవసాయ రంగం కొత్త సమస్యలలోకి వెళ్లగలదు.ముడి సరుకు వ్యాపారం వారికి బాగుంది. ఆదాయం అందరికీ బాగుంటుంది. మాట పట్టింపులు ఉండవచ్చు. ఈ వారం విద్యార్థులకు మంచి అవకాశాలు ఇవ్వగలదు. నిరుద్యోగులకు, కళాకారులకు మిశ్రమ ఫలితాలున్నాయి.

మేష రాశి: ఈ వారం వింతైన సంఘటనలతో ప్రారంభం కాగలదు.ఆరోగ్యం బాగుంటుంది.చాలా పనులు సంకల్పించటం బదులు చిన్న చిన్న పనులు పూర్తి చేసుకోవటం మంచిది. నవరాత్రులలో మంచి ఉపాసన చేపట్టండి.

వృషభ రాశి: పరీక్షలలో ఉత్తీర్ణులు కాగలరు. గుండె జబ్బులతో బాధ పడు వారు తగు జాగ్రత్తలు వహించాలి.మిత్రులు వారు చేసిన తప్పులకు ఇబ్బందులు పడటం వలన మీ సహాయం కోరవచ్చు. తగు హితబోధ చేయటం అవసరం. విష్ణు సహస్రనామం చదవండి.

మిథున రాశి: అన్నింటా మంచి వారం. మీ సహనం వలన మంచి పేరు తెచ్చుకుంటారు. రక్తపు పోటు వలన కొంత ఇబ్బంది కలుగవచ్చు. బంధువులను కలుసుకుంటారు. కొన్ని పనులు వాయిదా వేసుకోవటం మంచిది. వారాంతంలో ఆదాయం బాగుంది. దుర్గా సప్తశ్లోకీ చదవండి.

కర్కాటక రాశి: మీరు విశ్రాంతిని విస్మరిస్తున్నారు. తరచుగా ఇలా చేయటం మంచిది కాదు.స్త్రీలతో విభేదాలుండవచ్చు.ఒకరి ఆతిథ్యం స్వీకరిస్తారు.ఆదాయం బాగుంది. లలితా సహస్రనామం చదవండి.

సింహ రాశి: అన్నింటా మంచి వారం. మీకు కలిగిన ఆలోచనను అనాలోచితంగా పెద్దల ముందు అనేయటం వలన మీ మీద దురభిప్రాయం కలుగ గలదు.ఈ నైజాన్ని ఈ వారం కనిపెట్టి మరీ నియంత్రించాలి.శ్రమ అధికంగా ఉన్న వారం ఇది.ఒకరి విషయంలో తీవ్రంగా ఘర్షణ పడగలరు. ఆదిత్య హృదయం చదవండి.

కన్య రాశి: శాశ్వతమైనవి శాశ్వతంగానే ఉంటాయని తెలుసుకుంటారు.మీ పట్టుదలకు ఇతరులు తల వంచుతారు.సంఘంలో గౌరవం పెరుగుతుంది.ఒక పనిని పూర్తి చేస్తారు. కొత్త పనిలోకి దూకుతారు.ఆరోగ్యం కాపాడుకోవలసిన వారం. శ్రీసూక్తం చదవండి.

తుల రాశి: గతంలో చేసిన కొన్ని పనులకు భయాందోళనలు కలుగవచ్చును. మీ వైఖరిని చాలా మంది గమనిస్తున్నారు. మీకు తెలియని విషయాలలో జోక్యం చేసుకుని ఒకరికి తప్పుడు సమాచారం ఇచ్చి ఉంటే వెంటనే సరిదిద్దుకోండి. తరువాత బాధ పడగలరు. శివునికి అభిషేకం జరిపించండి.

వృశ్చిక రాశి: ఈ వారం చాలా సమస్యలు దూరం కాగలవు. భవిష్యత్తులో కొత్త పనులకు ఈ వారం నాంది పలుకగలరు.కొంత గోప్యం అవసరం. అధికంగా ఆలోచన తగదు. బంధు మిత్రుల సమాగమం ఉండవచ్చు. ప్రయాణాలు చేయటం అంత మంచిది కాదు. వ్యాపారస్తులకు మంచి వారం. మహాసౌరం చదవండి.

ధను రాశి: నూతన ఉద్యోగం కోసం చూస్తున్న వారికి మంచి వారం. విదేశీ యానం ఉండవచ్చు. ఆదాయాన్ని పెట్టుబడులుగా మార్చగలరు. వాహనం కొద్దిగా సమస్య సృష్టించగలదు. కొందరి ఒరవడి మీకు అర్థం కాకపోవచ్చు. హనుమాన్ చాలీసా చదవండి.

మకర రాశి: కుటుంబంలో పెద్దవారి ఆరోగ్యం జాగ్రత్తగా చూసుకోవాల్సిన వారం. కొంత విలాసానికి వెచ్చిస్తారు. ఇష్టం లేకపోయినా కొందరి మాటలు వినవలసి వస్తుంది.ఇతరుల ఈర్ష్య నుంచి జాగ్రత్త వహించాలి.కొత్త పనులు చేపట్టటానికి మంచి వారం. దేవీ సూక్తం చదవండి.

కుంభ రాశి: మనసు ప్రతిక్రియలలో మునిగి ఉన్నట్లు తెలుస్తున్నది. కాలం ఆ సంగతులలో వృధా చేయకండి. మౌనాన్ని మించిన ప్రతిక్రియ, ప్రక్రియ లేదు! కళాకారులకు, విద్యార్థులకు మంచి వారం. స్త్రీలకు అవకాశాలు బాగుoటాయి.ఉద్యోగంలో మార్పులు సంభవం. సుబ్రహ్మణ్య కవచం చదవండి.

మీన రాశి: ప్రయాణాలు మానుకోవటం మంచిది. ఇంటి పనిలు పూర్తి చేస్తారు.పిల్లలు మంచి వార్తలు చెబుతారు. వారం మధ్యలో ఆదాయం పెరుగుదలకు సరికొత్త అవకాశాలు లభిస్తాయి. లాభిస్తాయి కూడా…దేవీ ఖడ్గమాలా స్తోత్రం చదవండి.

ఈ వారం మంచి మాట:

శ్లో: యా దేవీ సర్వభూతేషు మాతృ రూపేణ సంస్థితా
నమస్తస్యై నమస్తస్యై నమస్తస్యై నమో నమ:

(తంత్రోక్తం దేవీ సూక్తం)

సమస్త ప్రాణులలో ఏ దేవి అయితే మాతృ రూపంలో యున్నదో, ఆ తల్లికి పలుమార్లు నమస్సులు.

సర్వే జనా: సుఖినో భవంతు!

ఓం శాంతి: శాంతి: శాంతి:

~~~~***~~~

The English version is available at www.sripati.com

రచయిత: srikaaram

నేను తెలుగు, హిందీ, ఆంగ్ల భాషలలో కథలు, నవలలు, నాటకాలు రచిస్తాను. ప్రస్తుతం ఆంధ్ర ప్రభ ఆదివారం సంచ్కలో ' ఆరోగ్య భాగ్య చక్రం ' అను శీర్షిక నడుపుతున్నాను. ఇందులో జ్యోతిషం, ఆరోగ్యం కు సంబంధించి వ్యాసములు వస్తున్నాయి. సాక్షి దిన పత్రికకు పురాణం ప్రశ్నోత్తరములు నిర్వహిస్తున్నాను. మరి కొన్ని శీర్షికలు వార పత్రికలలో రాబోవుతున్నవి. సరళమైన హాస్యం, రుచించే సంవాదం నాకు ఇష్టమైనవి.

One thought on “20-26 సెప్టెంబర్ 2009 రాశిఫలాలు-వేదాంతం శ్రీపతి శర్మ

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

%d bloggers like this: